Starfsmannalisti

staff
Aðalheiður G. Ársælsdóttir
Leikskólakennari
Sólgarður
Allý er leikskólakennari og útskrifaðist frá Fósturskóla Íslands 1992
staff
Agnes Agnarsdóttir
Sérkennslustjóri
Agnes lauk framhalds diplómu í sérkennslufræðum frá HA 2004.
staff
Alda Agnes Sveinsdóttir
Leikskólastjóri
Leikskólastjóri frá 1. ágúst 2006 en hafði þá verið aðstoðarleikskólastjóri þar á bæ frá 1. ágúst 2005. Hún lauk M.ed. gráðu í stjórnun menntastofnana árið 2013.
staff
Andri Björn Ómarsson
Leiðbeinandi
Blásteinn
staff
Anna Grazyna Piaskowska
Leikskólaleiðbeinandi B
Þúfa
staff
Anna Kristín Jóhannesdóttir
Starfsmaður í leikskóla
Glaðheimar
staff
Aurelija Cepone
Aðstoð í eldhúsi/mötuneyti
Álfheimar
staff
Álfey S. Arnfjörð Haraldsdóttir
Starfsmaður í leikskóla
Krummakot
staff
Ásta Möller Sívertsen
Leikskólaleiðbeinandi B
Þúfa
staff
Berglind Björnsdóttir
Leiðbeinandi
Glaðheimar
staff
Droplaug Lára K Smáradóttir
Matreiðslumaður
staff
Ellen Dröfn Gunnarsdóttir
Deildarstjóri
Fífa
staff
Erla Hildur Gunnarsdóttir
Leiðbeinandi
Álfheimar
staff
Eyrún Erla Sigurgeirsdóttir
Leiðbeinandi
staff
Guðný Steina Erlendsdóttir
Deildarstjóri
Glaðheimar
Steina lauk framhalds diplómu í stjórnun menntastofnana frá HA 2004.
staff
Gundega Jaunlinina
Leiðbeinandi
Stekkur
staff
Harpa Kolbeinsdóttir
Deildarstjóri
Þúfa
Harpa er framhaldsskólakennari og stundar núna viðbótarnámi hjá HÍ til að fá öðlast leikskólakennararéttindi.
staff
Helga Soffía Jóhannesdóttir
Leiðbeinandi
Stekkur
staff
Hrund Steingrímsdóttir
Leiðbeinandi
Þúfa
staff
Inga Bryndís Árnadóttir
Þroskaþjálfi
staff
Ingibjörg Þórðardóttir
Deildarstjóri
Krummakot
Ingbjörg lauk leikskólakennaraprófi frá Fóstruskóla Íslands
staff
Íris Ósk Karlsdóttir
Leikskólaleiðbeinandi B
Blásteinn
staff
Jana Hrönn Guðmundsdóttir
Leiðbeinandi
staff
Jenný Marín Helgadóttir
Leikskólakennari
Jenný er með leikskólakennarapróf frá Fósturskóla Ísland síðan 1992.
staff
Joanna Anna Sierpien
Starfsmaður í leikskóla
Krummakot
staff
Jóhanna Eldborg Hilmarsdóttir
Leiðbeinandi
Blásteinn
staff
Jóna Guðrún Jóhannsdóttir
Starfsmaður í leikskóla
staff
Júlia Mituník
Leiðbeinandi
Sólgarður
staff
Kolfinna Matthíasdóttir
Leiðbeinandi
staff
Lina Kleinaityté
Aðstoð í eldhúsi/mötuneyti
Glaðheimar
staff
Lucyna Bednarek
Aðstoð í eldhúsi/mötuneyti
Fífa
staff
Margrét Bragadóttir
Deildarstjóri
Sólgarður
staff
Margrét Freyja Sigurðardóttir
Leiðbeinandi
Álfheimar
staff
Margrét Stefanía Gísladóttir
Deildarstjóri
Álfheimar
staff
Marisa Quinonez Corpuz
Aðstoð í eldhúsi/mötuneyti
staff
Michelle Sonia Horne
Verkefnastjóri í skapandi starfi
Blásteinn
staff
Nanna Sif Þórsdóttir
Leiðbeinandi
Fífa
staff
Petra Augusta Pauladóttir
Leiðbeinandi
Krummakot
staff
Rósa Jóna Magnúsdóttir
Leiðbeinandi
Fífa
staff
Sigurbjörg Lára Kristinsdóttir
Leikskólaleiðbeinandi B
Sólgarður
staff
Silja Dögg Sæmundsdóttir
Leiðbeinandi
Glaðheimar
staff
Sissel Jaeger
Leiðbeinandi
staff
Stefán Huldar Stefánsson
Leiðbeinandi
Stekkur
Hóf störf 15.08.2016
staff
Steinunn Jónsdóttir
Deildarstjóri í leikskóla
Stekkur
staff
Sverrir Jörstad Sverrisson
Aðstoðarleikskólastjóri
staff
Tinna Sól Ásgeirsdóttir
Leiðbeinandi
staff
Unnur Henrysdóttir
Deildarstjóri
Blásteinn
staff
Þóra Björg Álfþórsdóttir
Leiðbeinandi
Sólgarður
staff
Þyrí Huld Guðmundsdóttir
Þroskaþjálfi