Starfsmannalisti

staff
Aðalheiður G. Ársælsdóttir
Leikskólakennari
Sólgarður
Allý er leikskólakennari og útskrifaðist frá Fósturskóla Íslands 1992
staff
Agnes Agnarsdóttir
Sérkennslustjóri
Agnes lauk framhalds diplómu í sérkennslufræðum frá HA 2004.
staff
Alda Agnes Sveinsdóttir
Leikskólastjóri
Leikskólastjóri frá 1. ágúst 2006 en hafði þá verið aðstoðarleikskólastjóri þar á bæ frá 1. ágúst 2005. Hún lauk M.ed. gráðu í stjórnun menntastofnana árið 2013.
staff
Anna Kristín Jóhannesdóttir
Starfsmaður í leikskóla
Glaðheimar
staff
Aurelija Cepone
Aðstoð í eldhúsi/mötuneyti
Álfheimar
staff
Álfey S. Arnfjörð Haraldsdóttir
Starfsmaður í leikskóla
Krummakot
staff
Ásta Möller Sívertsen
Leikskólaleiðbeinandi B
Þúfa
staff
Berglind Björnsdóttir
Leiðbeinandi
staff
Darri Aronsson
Starfsmaður í leikskóla
Blásteinn
staff
Droplaug Lára K Smáradóttir
Matreiðslumaður
staff
Ellen Dröfn Gunnarsdóttir
Deildarstjóri
Fífa
staff
Erla Hildur Gunnarsdóttir
Leiðbeinandi
Álfheimar
staff
Eyrún Erla Sigurgeirsdóttir
Leiðbeinandi
Fífa
staff
Guðný Steina Erlendsdóttir
Deildarstjóri
Glaðheimar
Steina lauk framhalds diplómu í stjórnun menntastofnana frá HA 2004.
staff
Guðrún Arnardóttir
Leikskólaleiðbeinandi B
Þúfa
staff
Gundega Jaunlinina
Leiðbeinandi
Stekkur
staff
Harpa Einarsdóttir
Deildarstjóri í leikskóla
Stekkur
staff
Harpa Kolbeinsdóttir
Deildarstjóri
Þúfa
Harpa er framhaldsskólakennari og stundar núna viðbótarnámi hjá HÍ til að fá öðlast leikskólakennararéttindi.
staff
Helena Rut Ragnarsdóttir
Leiðbeinandi í leikskóla 
Sólgarður
staff
Inga Bryndís Árnadóttir
Þroskaþjálfi
staff
Ingibjörg Þórðardóttir
Deildarstjóri
Krummakot
Ingbjörg lauk leikskólakennaraprófi frá Fóstruskóla Íslands
staff
Íris Ósk Karlsdóttir
Leikskólaleiðbeinandi B
Blásteinn
staff
Jana Hrönn Guðmundsdóttir
Leiðbeinandi
staff
Jenný Marín Helgadóttir
Leikskólakennari
Jenný er með leikskólakennarapróf frá Fósturskóla Ísland síðan 1992.
staff
Joanna Anna Sierpien
Starfsmaður í leikskóla
Krummakot
staff
Jóhanna Eldborg Hilmarsdóttir
Leiðbeinandi
Sólgarður
staff
Jóna Guðrún Jóhannsdóttir
Starfsmaður í leikskóla
staff
Jóna Margrét Jónsdóttir
Leiðbeinandi
Glaðheimar
staff
Júlia Mituník
Leiðbeinandi
Sólgarður
staff
Kolfinna Matthíasdóttir
Leiðbeinandi
staff
Laufey Árnadóttir
Starfsmaður í leikskóla
Álfheimar
staff
Lina Kleinaityté
Aðstoð í eldhúsi/mötuneyti
Glaðheimar
staff
Lísabet Ósk Jónsdóttir
Deildarstjóri
Fífa
staff
Magný Þórisdóttir
Leiðbeinandi
Krummakot
staff
Margrét Bragadóttir
Deildarstjóri
Sólgarður
staff
Margrét Stefanía Gísladóttir
Deildarstjóri
Álfheimar
staff
Marisa Quinonez Corpuz
Aðstoð í eldhúsi/mötuneyti
staff
Michelle Sonia Horne
Aðstoðarleikskólastjóri (aðallega við stjórnun)
staff
Natalía María Helen Ægisdóttir
Starfsmaður í leikskóla
Krummakot
staff
Nína M Þórisdóttir
Starfsmaður í leikskóla
Fífa
staff
Rósa Jóna Magnúsdóttir
Leiðbeinandi
Þúfa
staff
Sandra Sif Baldursdóttir
Starfsmaður í leikskóla
Blásteinn
staff
Sigrún Edda Hauksdóttir
Leikskólakennari
staff
Sigurbjörg Lára Kristinsdóttir
Starfsmaður í leikskóla með stuðning II
Sólgarður
staff
Silja Dögg Sæmundsdóttir
Leiðbeinandi
Glaðheimar
staff
Sissel Jaeger
Leiðbeinandi
staff
Steingerður Árnadóttir
Leikskólaleiðbeinandi B
Þúfa
staff
Steinunn Jónsdóttir
Deildarstjóri í leikskóla
Stekkur
staff
Svala Ingibertsdóttir
Leiðbeinandi í leikskóla 
Blásteinn
staff
Unnur Henrysdóttir
Deildarstjóri
Blásteinn
staff
Þóra Björg Álfþórsdóttir
Leiðbeinandi
Sólgarður
staff
Þórkatla Kristín Valþórsdóttir
Leikskólaleiðbeinandi A
Stekkur
staff
Þyrí Huld Guðmundsdóttir
Þroskaþjálfi